Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhNạp ThẻLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

GM vào đây gấp

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
trongkute
Lính Mới
Lính Mới

GM vào đây gấp Empty
Bài gửiTiêu đề: GM vào đây gấp   GM vào đây gấp I_icon_minitimeSun Jun 03, 2012 1:33 pm

tình hinh là sv phái Tinh túc skil hút máu GM lại đổi thánh hút mama mà hút mama 1 cách quá đáng 1 lần hút sạch 70k mama thử hỏi phái nào mà pk với Tinh túc được hã GM ,GM phãi fix gấp vì mất cân băng game quá Sad
babyyeudau
Lính Mới
Lính Mới

GM vào đây gấp Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: GM vào đây gấp   GM vào đây gấp I_icon_minitimeSun Jun 03, 2012 1:44 pm

Đúng rồi hút 1 lân là hết sạch mana thử hỏi phái nào pk lại nữa .
Sever này khiến anh em chơi nhiều bức súc ghê .
Ẩn độn sơ cấp thì đứng yên thì trọn 5s tàng hình , nhúc nhít 1 cái là mất ngay, đạp tuyết vô ngân nữa.
Mộ dung thì lv vù vù , Thiên Sơn thì phế vật rồi ,Tinh Túc thì vô đối rồi.
GM muốn anh em chơi vui vẻ , đông vui , mà toàn nhưng thứ khiến anh em không hài lòng, thử hỏi ai mà chơi sever này nữa , Khiếu nại hoài mà ko thấy fix , hôm wa hôm kia sv còn đông vui hôm nay vắng tanh , chủ nhật mới ghê , GM xem lại đi Mad
gamevui
Lính Mới
Lính Mới

GM vào đây gấp Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: GM vào đây gấp   GM vào đây gấp I_icon_minitimeSun Jun 03, 2012 1:52 pm

Đúng đúng rôi GM ơi .
Cái skill buff của Cái Bang nưã buff 1 nhát hơn 6.000 né tránh Chính xác ai chiu nôi ngoài Phái Thiên Long.
babyyeudau
Lính Mới
Lính Mới

GM vào đây gấp Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: GM vào đây gấp   GM vào đây gấp I_icon_minitimeSun Jun 03, 2012 1:54 pm

Uh đảm bảo vơi GM , cái skill hút mana của Tinh Túc GM ko fix lại vài ngày sau sẽ có 1 loạt ngươi nghỉ game =.= trong đó có mình nưã.
Pk có lại nó đâu mà ko nghỉ =.=
mrhnhatof11a
Lính Mới
Lính Mới

GM vào đây gấp Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: GM vào đây gấp   GM vào đây gấp I_icon_minitimeSun Jun 03, 2012 2:08 pm

nếu bình thường bên FPT muốn ăn được tt bằng ngọc thì đã khó rồi còn bên này các skill mình thấy không hợp lí cho lắm tất cả các phái đều cần mana mới có thể pk mà h chỉ 1 skill đã hết mana rồi thì còn đánh đấm gì nữa . còn về cái bang các skill buff né tránh chỉ quá lắm 1k mà bên này còn hơn 6k né tránh nữa + thêm điểm do ép đồ với đập ngọc thì hơn 20k né tránh chính xác phái nào chịu được ? hiện tại tui đập tới 11 viên chính xác rồi mà đánh vẫn còn miss . thật sự là quá bất công với phái khác cb tui thấy còn tạm vì dame ko to nhưng tt thì dame vừa to máu trâu + thêm hút hết sạch mana còn ai đánh được tt nữa . vô mà xem có phải tt bá đạo rồi không
Ngày nay hoặc 2 ngày nửa sẽ có big update skill lại, mong rằng sẽ chuẩn hơn.
trongkute
Lính Mới
Lính Mới

GM vào đây gấp Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: GM vào đây gấp   GM vào đây gấp I_icon_minitimeSun Jun 03, 2012 2:47 pm

sao GM không cho câu trã lời nhỉ chứ thế này thì chán quá Tinh túc skil mù skil oán tùm lum hết mà GM còn cho nó hút mama còn hơn Thiên long nữa thế pk còn vui gi nữa
gm
Bao Thanh Thiên
Bao Thanh Thiên

GM vào đây gấp Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: GM vào đây gấp   GM vào đây gấp I_icon_minitimeSun Jun 03, 2012 5:56 pm

Về skill mình sẽ có big update vào ngày mai hoặc trễ nhất là 2 ngày nửa. Tạm thời bạn babyyeudau mình sẽ khóa nick diễn đàn bạn lại, mấy skill này không phải lổi skill mà là bọn TQ Pri nó làm skill chưa được cân bằng lắm, cái gì cũng phải từ từ, mình sẽ chỉnh sửa thôi. Lời lẻ bạn là đả kích chứ không phải là góp ý. Bạn hãy liên lạc yahoo gm_thienlongvui để được mở nick lại và nói nick game của bạn là gì. Nghi ngờ không phải anh em tâm huyết trong game.Thân chào.
https://thienlong.forum-viet.net
gm
Bao Thanh Thiên
Bao Thanh Thiên

GM vào đây gấp Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: GM vào đây gấp   GM vào đây gấp I_icon_minitimeSun Jun 03, 2012 5:59 pm

mrhnhatof11a đã viết:
nếu bình thường bên FPT muốn ăn được tt bằng ngọc thì đã khó rồi còn bên này các skill mình thấy không hợp lí cho lắm tất cả các phái đều cần mana mới có thể pk mà h chỉ 1 skill đã hết mana rồi thì còn đánh đấm gì nữa . còn về cái bang các skill buff né tránh chỉ quá lắm 1k mà bên này còn hơn 6k né tránh nữa + thêm điểm do ép đồ với đập ngọc thì hơn 20k né tránh chính xác phái nào chịu được ? hiện tại tui đập tới 11 viên chính xác rồi mà đánh vẫn còn miss . thật sự là quá bất công với phái khác cb tui thấy còn tạm vì dame ko to nhưng tt thì dame vừa to máu trâu + thêm hút hết sạch mana còn ai đánh được tt nữa . vô mà xem có phải tt bá đạo rồi không
Ngày nay hoặc 2 ngày nửa sẽ có big update skill lại, mong rằng sẽ chuẩn hơn.
gm
Bao Thanh Thiên
Bao Thanh Thiên

GM vào đây gấp Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: GM vào đây gấp   GM vào đây gấp I_icon_minitimeSun Jun 03, 2012 6:02 pm

trongkute đã viết:
sao GM không cho câu trã lời nhỉ chứ thế này thì chán quá Tinh túc skil mù skil oán tùm lum hết mà GM còn cho nó hút mama còn hơn Thiên long nữa thế pk còn vui gi nữa
Sau này có góp ý gì thì vui lòng nói tên skill và chụp hình skill đó lại. Và chắc chắn phải có thời gian mới chỉnh sửa skill được, bạn đừng nghỉ như tề thiên vậy đó, hồ biến cái là xong. Mình chắc chắn có thể biết ít hay biết nhiều, làm sao biết hết. Thân. Cái gì phải có thời gian.
trongkute
Lính Mới
Lính Mới

GM vào đây gấp Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: GM vào đây gấp   GM vào đây gấp I_icon_minitimeSun Jun 03, 2012 6:32 pm

sao mà GM khó quá vậy Sad mình chỉ gop ý vây thôi thật sư mình chưa chơi Tinh túc nên minh cũng không biết skil đó là skil gì nhưng thử pk mà làm 1 phát hết 70k khí không skil được gi cả thì hỏi có tức không Sad.còn babyyeudau là người cùng bang với mình GM không cần phải hỏi có tâm huyết hay không ,không tâm quyết thì chả phãi góp ý làm gi đâu GM à ! P/s:GM đã nói vây thì tôi sẽ chờ đợi và mong skil sẽ chuẩn hơn Sad
gamevui
Lính Mới
Lính Mới

GM vào đây gấp Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: GM vào đây gấp   GM vào đây gấp I_icon_minitimeSun Jun 03, 2012 7:12 pm

Không có gì là đả kích đâu GM ơi có lẽ bạn ây không biet rành về mấy cái ấy,chơi game đi pk chết nhiều bức xúc nên nói thế để GM sửa lại nhanh thui Very Happy
gm
Bao Thanh Thiên
Bao Thanh Thiên

GM vào đây gấp Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: GM vào đây gấp   GM vào đây gấp I_icon_minitimeMon Jun 04, 2012 9:18 am

gamevui đã viết:
Không có gì là đả kích đâu GM ơi có lẽ bạn ây không biet rành về mấy cái ấy,chơi game đi pk chết nhiều bức xúc nên nói thế để GM sửa lại nhanh thui Very Happy
Đã sửa skill Tiếu Lý Tàng Đao hút máu và khí của tinh túc. Mong tất cả anh em góp ý khách quan để có 1 server hoàn thiện hơn. Chân thành cảm ơn.
gm
Bao Thanh Thiên
Bao Thanh Thiên

GM vào đây gấp Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: GM vào đây gấp   GM vào đây gấp I_icon_minitimeMon Jun 04, 2012 9:19 am

trongkute đã viết:
sao mà GM khó quá vậy Sad mình chỉ gop ý vây thôi thật sư mình chưa chơi Tinh túc nên minh cũng không biết skil đó là skil gì nhưng thử pk mà làm 1 phát hết 70k khí không skil được gi cả thì hỏi có tức không Sad.còn babyyeudau là người cùng bang với mình GM không cần phải hỏi có tâm huyết hay không ,không tâm quyết thì chả phãi góp ý làm gi đâu GM à ! P/s:GM đã nói vây thì tôi sẽ chờ đợi và mong skil sẽ chuẩn hơn Sad
Đã chỉnh sửa xong skill tinh túc, bạn hãy tìm thằng tinh tú pk và kêu nó hút mana thử và xem kết quả.
trongkute
Lính Mới
Lính Mới

GM vào đây gấp Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: GM vào đây gấp   GM vào đây gấp I_icon_minitimeMon Jun 04, 2012 9:27 am

gm đã viết:
trongkute đã viết:
Đã chỉnh sửa xong skill tinh túc, bạn hãy tìm thằng tinh tú pk và kêu nó hút mana thử và xem kết quả.
hì GM làm nhanh quá Very Happy à GM ơi sẵn đây GM up cái tri liêu mà hội nộ ở Lạc dương được không GM !
gm
Bao Thanh Thiên
Bao Thanh Thiên

GM vào đây gấp Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: GM vào đây gấp   GM vào đây gấp I_icon_minitimeMon Jun 04, 2012 1:14 pm

trongkute đã viết:
gm đã viết:
trongkute đã viết:
hì GM làm nhanh quá Very Happy à GM ơi sẵn đây GM up cái tri liêu mà hội nộ ở Lạc dương được không GM !
Theo bạn và các phái tinh túc đã hài lòng chưa? Mình chỉnh vậy có chuẩn chưa? Còn cái trị liệu có nộ thì từ từ mình sửa, vì hồi tối ngồi test skill tinh túc cả đêm. Thân!
trongkute
Lính Mới
Lính Mới

GM vào đây gấp Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: GM vào đây gấp   GM vào đây gấp I_icon_minitimeMon Jun 04, 2012 6:08 pm

gm đã viết:
trongkute đã viết:
gm đã viết:
trongkute đã viết:
Theo bạn và các phái tinh túc đã hài lòng chưa? Mình chỉnh vậy có chuẩn chưa? Còn cái trị liệu có nộ thì từ từ mình sửa, vì hồi tối ngồi test skill tinh túc cả đêm. Thân!
ừa không sao đầy GM từ từ cũng được mà Very Happy
gamevui
Lính Mới
Lính Mới

GM vào đây gấp Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: GM vào đây gấp   GM vào đây gấp I_icon_minitimeTue Jun 05, 2012 8:56 am

GM có rảnh up thêm cái Tiên Lữ Tình Duyên cho ae đi ai cũng thích cái đó mà ko có ^^ . với lại GM sửa lại map Thánh Hỏa Cung pk không sát khí đi cứ lên đó đánh là có đao pk chán quá
Sponsored content

GM vào đây gấp Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: GM vào đây gấp   GM vào đây gấp I_icon_minitime

GM vào đây gấp
Trang 1 trong tổng số 1 trang