Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhNạp ThẻLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

sao mình pm yahoo mà GM ko trả lời

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
nhockhung
Lính Mới
Lính Mới

sao mình pm yahoo mà GM ko trả lời Empty
Bài gửiTiêu đề: sao mình pm yahoo mà GM ko trả lời   sao mình pm yahoo mà GM ko trả lời I_icon_minitimeFri Jun 08, 2012 6:18 pm

mình pm hỏi việc tai sao ko vào dx game dù đã tải patch mới trên trang chủ về và copy vào thư mục game rùi.nhưng khi vào tới chỗ nhập pass game vào thì nó kêu xin hãy kiểm tra lại đường mạng là sao........Với cho mình hỏi tai sao mình pm nick gm_thienlongvui mà sao GM ko pm lại?????????
trongkute
Lính Mới
Lính Mới

Bài gửiTiêu đề: Re: sao mình pm yahoo mà GM ko trả lời   sao mình pm yahoo mà GM ko trả lời I_icon_minitimeFri Jun 08, 2012 6:22 pm

sv bảo trì hay gi rồi
gamevui
Lính Mới
Lính Mới

Bài gửiTiêu đề: Re: sao mình pm yahoo mà GM ko trả lời   sao mình pm yahoo mà GM ko trả lời I_icon_minitimeSat Jun 09, 2012 9:17 am

bảo trì thì ko báo trươc , pm cũng ko có 1 câu tl nào chán
gm
Bao Thanh Thiên
Bao Thanh Thiên

Bài gửiTiêu đề: Re: sao mình pm yahoo mà GM ko trả lời   sao mình pm yahoo mà GM ko trả lời I_icon_minitimeMon Jun 11, 2012 8:08 pm

gamevui đã viết:
Thường là mình bảo trì theo qui định, nếu bảo trì không báo trước là đang bị tấn công ddos nặng, ngoài ý muốn. Nên không thể thông báo kịp thời cho các bạn.
https://thienlong.forum-viet.net
kimphatvnst
Lính Mới
Lính Mới
kimphatvnst

Bài gửiTiêu đề: Re: sao mình pm yahoo mà GM ko trả lời   sao mình pm yahoo mà GM ko trả lời I_icon_minitimeSat Jun 16, 2012 6:01 pm

gm đã viết:
gamevui đã viết:
Thường là mình bảo trì theo qui định, nếu bảo trì không báo trước là đang bị tấn công ddos nặng, ngoài ý muốn. Nên không thể thông báo kịp thời cho các bạn.

thế thì GM tìm thêm ng làm việc giúp cho đỡ cực Rolling Eyes làm 1 mình bị gì bất tử thì ko kịp trở tay No
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: sao mình pm yahoo mà GM ko trả lời   sao mình pm yahoo mà GM ko trả lời I_icon_minitime

sao mình pm yahoo mà GM ko trả lời
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Những câu hỏi, không nên hỏi khi nhắn tin yahoo cho GM