Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhNạp ThẻLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Những điều cần gm fix gấp cho anh em vui vẻ

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
gamevui
Lính Mới
Lính Mới

Những điều cần gm fix gấp cho anh em vui vẻ Empty
Bài gửiTiêu đề: Những điều cần gm fix gấp cho anh em vui vẻ   Những điều cần gm fix gấp cho anh em vui vẻ I_icon_minitimeFri Jun 15, 2012 9:08 am

Cái trị liệu nộ ở lôi đài đã kêu gm fix rồi mà gần 2 tuần rồi chưa thấy fix .
GM có rảnh up bộ Tiên lữ tình duyên vs tuyết vũ cho ae , ai cũng thích mấy bộ đó
Với cái skill buff né tránh của cái bang buff 1 lần trên 6k né đối với các phái khác không công bằng
Còn cái bảo sương ở Thánh Thú Sơn GM nên cho nó mở ra các món đồ mà trong shop điểm tặng or knb ko có , chứ mở ra bí kíp chả thấy ai cần và lên giành để mở cả
GM up thêm cái tư đông theo sau tô đôi thi càng tôt
VoThan
Lính Mới
Lính Mới

Bài gửiTiêu đề: Re: Những điều cần gm fix gấp cho anh em vui vẻ   Những điều cần gm fix gấp cho anh em vui vẻ I_icon_minitimeSat Jun 16, 2012 7:26 am

Vote Vote!!!
Mong GM mau mau FIX các điều trên a.e TLV sẽ đông hơn
gamevui
Lính Mới
Lính Mới

Bài gửiTiêu đề: Re: Những điều cần gm fix gấp cho anh em vui vẻ   Những điều cần gm fix gấp cho anh em vui vẻ I_icon_minitimeTue Jun 19, 2012 6:33 pm

GM xem mây cai ý nêu trên và fix gâp cho ae vui vẻ đi GM ơi , thây GM im lăng quá, nếu mấy ý trên fix phải tốn rất nhiu thời gian thì GM cũng nên nói cho ae biết và cho ae biết khoảng bao lâu sẽ đc để ae yên tâm hơn
gamevui
Lính Mới
Lính Mới

Bài gửiTiêu đề: Re: Những điều cần gm fix gấp cho anh em vui vẻ   Những điều cần gm fix gấp cho anh em vui vẻ I_icon_minitimeSat Jun 23, 2012 9:20 am

mây ngày rôi mà vân im lang ko thay 1 cau tl...
game cang ngay cang it nguoi , cang ngay cang thay chan ma GM cha lam dong vui them ti nao
gamevui
Lính Mới
Lính Mới

Bài gửiTiêu đề: Re: Những điều cần gm fix gấp cho anh em vui vẻ   Những điều cần gm fix gấp cho anh em vui vẻ I_icon_minitimeTue Jun 26, 2012 6:15 pm

2 3 Tuần rồi ko có gi thay đổi , chán càng thêm chán . Diễn đàn thì GM ko vào , yahoo ko onl , game cũng ko thấy quan tâm tới nữa
VoThan
Lính Mới
Lính Mới

Bài gửiTiêu đề: Re: Những điều cần gm fix gấp cho anh em vui vẻ   Những điều cần gm fix gấp cho anh em vui vẻ I_icon_minitimeTue Jun 26, 2012 7:11 pm

ừa GM vô tâm ghê k chăm sóc gì hết
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Những điều cần gm fix gấp cho anh em vui vẻ   Những điều cần gm fix gấp cho anh em vui vẻ I_icon_minitime

Những điều cần gm fix gấp cho anh em vui vẻ
Trang 1 trong tổng số 1 trang