Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhNạp ThẻLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Cần Ra một even trong Game cho Anh em

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
DragonTMH
Lính Mới
Lính Mới
DragonTMH

Cần Ra một even trong Game cho Anh em Empty
Bài gửiTiêu đề: Cần Ra một even trong Game cho Anh em   Cần Ra một even trong Game cho Anh em I_icon_minitimeFri Jun 01, 2012 11:05 am

Gm nên tạo cho AE một không khí mới
Vỳ từ hôm mở cửa tới h GM chưa có tổ chức hoạt động nào cho AE cả
Cần GM duyệt sớm
Ví dụ:01 Thả pét
02 : chạy đua
03: tìm GM
04: đánh boss tìm hoạt động đổi thưởng
05: quay số may mắn
...v..vv..v.v.v.v.v.
gm
Bao Thanh Thiên
Bao Thanh Thiên

Bài gửiTiêu đề: Re: Cần Ra một even trong Game cho Anh em   Cần Ra một even trong Game cho Anh em I_icon_minitimeFri Jun 01, 2012 4:02 pm

Bạn hãy nói chi tiết về event tìm GM thử xem. Cảm ơn.
https://thienlong.forum-viet.net
DragonTMH
Lính Mới
Lính Mới
DragonTMH

Bài gửiTiêu đề: Re: Cần Ra một even trong Game cho Anh em   Cần Ra một even trong Game cho Anh em I_icon_minitimeSat Jun 02, 2012 7:56 am

Tìm GM có nghia là
cách làm 1 :GM đứng một nơi nào đó trong Game chụp 1 hình đứng cạnh 1 NPC 1 máp nào đó nhưng ko cho biết bản đồ chỉ cần thủ nhỏ lại gần NPC và nơi GM đứng là xông và ngồi đợi ai là người đến nhanh nhất( cái này Phần thưởng cao tý tại rất khó tìm đấy)
cách làm 2 : GM có thể đọc tọa độ nơi đứng của mình và ở đâu thanh nào map nào và tim người đến sớm nhất và GD qua Nhưng có một đều luu ý là cách từ 4>5 phút hã tim nơi khác mà đứng GM nên cho 2 acc của mình 1 ac Tên la GM còn 1 ac bí danh PT và thổ độn châu nếu GM chỉ làm một mình thì mọi người có thể bik CHỗ GM đứng qua pháp bảo định vị ( phần thưởng nên cho là X2.5 hoặc cchtp thuj vài 3 cái là dc ko nên nhìu Khi aj tới trước thì gd qua thôi) Basketball
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Cần Ra một even trong Game cho Anh em   Cần Ra một even trong Game cho Anh em I_icon_minitime

Cần Ra một even trong Game cho Anh em
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Lỗi game ?!?!?!?!
» Hướng dẫn tải game và tìm hiểu sơ về server thiên long vui.